12T1 e-MagazineTrang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
BBoy_Dagron
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Tue Mar 11, 2008 2:03 pm

nhiều khi các bạn thường thấy những BBOY chúng tôi hay những BeatBoxer và những Rapper và những DJ chúng tôi ở chỗ nào đó các bạn thường nghĩ chúng tôi là những thằng điên tối ngày chỉ biết chổng xuống đất hay những thằng phun nuớc bọt ra ngoài và những thằng tối ngày cái miệng Rap ko ngừng ngĩ và tối ngày cứ ôm lấy cái bộ đồ ngề DJ nhưng các có biết là chúng tôi đã tập luyện rất gian khổ có khi gặp chấn thương có khi đau họng liên miên xin các bạn hãy hiểu cho chúng tôi đó là niềm đam mê của chúng tôi xin đừng xúc phạm nó chúng tôi đam mê Hip Hop cũng như các bạn đam mê ca hát hay các bạn đam mê 1 thứ gì đó, chúng tôi luôn tôn trọng niềm đam mê của các bạn xin các bạn hãy tôn trọng chúng tôi. Tôi biết Hip Hop Việt Nam bây giờ ko phát triển nhưng tôi tin chắc 1 điều vài năm sau Hip Hop Việt Nam sẽ nổi tiếng đó là nhờ vào những BBOY chúng tôi,còn điều này nữa các bạn nói chúng tôi là điên mà các bạn lai chơi trò chơi AU,nhịp sống trẻ các bạn có biết là những trò chơi này lấy từ những vũ điệu và động tác của chúng tôi mà các bạn lại thích chơi trò này chẳng khác nào các bạn thích Hip Hop thì các bạn cũng là những thằng điên như chúng tôi mà thôi
Xem lý lịch thành viên
babie_pig
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Tue Mar 11, 2008 2:25 pm

uhm ... Pig thí là hip hop cũng zuj đấy chứ ... À mà Pig cũng mê rap cực kì ... Pig bjk Rap là 1 nghệ thuật và Pig sinh ra để chứng minh rằng ko fai~ ai cũng có thể làm 1 nghệ sĩ lol! lol! . Muh Pig rất thix hát đó ... Có dịp nào anh rap choa Pig nghe zí nhá What a Face What a Face
Xem lý lịch thành viên
BBoy_Dagron
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Tue Mar 11, 2008 3:35 pm

hj` ok để anh post lên mấy bài cho nge ah pig hoc Phan Ngoc Hien ah hj` lop may vay anh ở HCM
Xem lý lịch thành viên
Forgiven
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Wed Mar 12, 2008 2:38 pm

Rap, DJ hay breakboxer (beatboxer ? sorry mình ko rành lắm) ko có tội, chỉ những ai nhân danh nó làm điều xấu xa, bôi nhọ hình ảnh đó mới là có tội ! Bạn cứ yên tâm, ko phải ai cũng phiến diện cả đâu ^^, nhưng mà mình ko thích kiểu ăn mặc như thế (vd:mặc quần trễ, con trai nhìn là thấy ko ưa rồi) . Thôi, mình chỉ nói thế thôi, peace ^^
P/s: Mình ko thích chơi Audition hay Super Dancer Online, nhưng mà bạn cũng ko nên nói người ta là những thằng điên, nói thế thì bạn chỉ làm hình ảnh về những BBoy xấu hơn trong mắt mọi người thôi !
Xem lý lịch thành viên http://triet-empire.myminicity.com
BBoy_Dagron
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Wed Mar 12, 2008 5:53 pm

ban ko hieu chung toi dau neu ban la BBOY di roi ban se bit va hieu cho chung toi minh ko noi nhieu dau
Xem lý lịch thành viên
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   Wed Mar 12, 2008 7:42 pm

có lẽ BBoy hơi bức xúc đúng hok ? Theo tui nghĩ, cái j cũng có cái hay và cái dỡ của nó, tùy theo quan niệm của mỗi người, điều quan trọng là chúng ta bít mình là ai và mình đang ở đâu, và hãy tự tin đừng hối hận những j mình làm... CÓ thế thì dù bạn là BBoy hay ai đi chăng nữa thì bạn cũng lun là chính mình và sẽ ko xem mình hay người khác là "thằng điên" !!!

Tôi có xem 1 chương trình nói về Việt Nam có thời lượng 90p được phát trên kênh truyền hình Hàn Quốc Arirang vào trưa hôm qua, Đại sứ Văn Hóa Việt Nam được nhắc đến chính là những bạn trẻ yêu HipHop , vì thế những người đam mê nghệ thuật chân chính thì ko nên chán nãn hay tự nhìn nhận vấn đề xấu đi dù từ bất kì khía cạnh nào ?! lol! lol!

Xem lý lịch thành viên http://neovuong.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY   

Hãy Hiểu Cho Chúng Tôi Những BBOY
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang