12T1 e-MagazineTrang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Fri Feb 08, 2008 4:48 pm

Basketball Basketball
cắm Trại 26/3 sắp đến ời, hjhjhjhjhj
Lớp chúng ta chuẩn bị làm trại đi là vừa đó nha, Okie ZẬy cùng nhau chuẩn bị làm trại đi nha các bạn. Các chú có chú nào có ý nào hay ko nè, nói nghe coi !
bounce bounce
Xem lý lịch thành viên http://neovuong.tk
valentine
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 1:58 pm

admin có biết trang web nào có mấy kiểu trại đẹp mà lạ hông Rolling Eyes
chỉ cho em với Basketball
Xem lý lịch thành viên
Smile
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 2:09 pm

tui đề nghị năm nay..khỏi làm trại.để tiền mua đồ ăn đi,hehe!!!
Xem lý lịch thành viên
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 3:28 pm

hahaha, tại sao các mem ko tác động tâm lý đến mấy thầy cô để mấy thầy cô cho cắm trại qua đêm như zậy mới zui chứ ?! đúng ko nà !! Basketball cheers bom

Smile
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 4:33 pm

cái đó thì ad fải fối hợp cùng t1 tác động tâm lí đến cô sen trc kìa
chính cô nói cô là người ko ủng hộ vụ cắm trại wa đêm đầu tiên đó
người trong nhà trên dưới fải đồng lòng trc rùi mới mong "mở rộng fạm vi" đc chứ
Xem lý lịch thành viên
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 6:53 pm

trui ui! mun cam trai wa dem thi toi nan ni papa cua tui ne. keu ong kiem cho tot tot ma an ninh cho tui minh cam trai. goy keu ong xin may thay( ong la hoc tro cua THAY PHU muh). chien nay se kha don gian neu papa chiu can thiep. ma yen tam, tui se nhung tay zo chien nay. papa da dong y zi tui goy. papa se mo loi zi may thay. papa cuc ki cung chieu tui. yem tam di pa kon. (nhung ma mo loi la mot chien con co dc khong la chien khac nha) ma ne! chuyen nay may ban dung la om som len! may thay ma nghe thay thi hoi phien. minh phai im lang hanh su. nho khong. co vay tui moi giup dc tui minh!!!! lol! lol! lol!
Xem lý lịch thành viên
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 6:56 pm

ma xi cai! neu khong xin dc dung coa do len dau tui het nghe choy!!!! may u phai giu im lang nghe!!! tui ma nghe phong phanh chien nay o khap noi la tui khong giup dau!!!! Shocked Shocked Shocked
Xem lý lịch thành viên
lam_li_lac
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Thu Feb 14, 2008 7:45 pm

hehe nam nay ko bit lam trai nhu the nao` nhi?
cac ban. co y' kien gi ko. theo tui thi` nen lam sao cho hinh anh? ve^` lop 11T1 dc ro hon. Nhung dung lam nhu nam ngoai' nhin` ko dep cho lam ma` to^n' kem' wa'
Xem lý lịch thành viên
9X_chanh
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Mon Feb 18, 2008 6:46 pm

hjhjhj, đề ngj delete ki' topic nj` đi, hok thj` lớp # bjt' kê' hoạch hjt' ah` nha, kakaka Twisted Evil Twisted Evil
Xem lý lịch thành viên
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Fri Feb 22, 2008 4:30 pm

mi ban oi!!! tui co hoi y kien cua nhiu nguoi lon lam goy!!!! tat ca deu khuyen la khong nen cam trai wa dem. vi hoc sinh tui minh phai bik tuong thay co moty chut, viec wan li ca truong wa dem hok phai de dau. lo ma co chien j thi thay co phai chiu trach nhiem do. nhe thi khong sao ma chien lon thi....hix hix hok dam tuong tuong. zi lai khu tui minh cam trai la mot khu khong an ninh cho may ma nha thieu nhi thi tuoi cua tui minh dau con la thieu nhi nua chu!!! neu cam den 9h thi tui thay cung kha ok goy mac du tui rat mun khoc vi khong dc cam wa dem Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên
Smile
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Sat Feb 23, 2008 5:03 pm

tui thấy sắp xếp vậy là đc rùi, cắm wa đêm bùn ngủ thấy mồ, chịu j nổi Sleep What a Face
Xem lý lịch thành viên
baybeeh
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Sun Feb 24, 2008 6:09 pm

Admin oi, năm nay có "đốt trại" hok dzạ? Cắm tới tối mà hok đốt lửa trại thì bùn lém đó !!!
Xem lý lịch thành viên
Forlan
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Fri Feb 29, 2008 4:24 pm

Hà Hà!Mấy pác làm trại tới đâu rùi geek Lớp của tụi tui chưa làm j cả hà hà Laughing
Xem lý lịch thành viên
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Fri Feb 29, 2008 5:07 pm

lop t1 hinh nhu chua lam toi dau ca pa kon oi!!! nhung dc cai, con gai it bi bat lam( co dung hok ta)????
Xem lý lịch thành viên
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Fri Feb 29, 2008 6:57 pm

Năm nay dự kiến là có đốt trại đó ! Có thể năm nay trò chơi cũng như cắm trại sẽ zui zui hơn năm ngoái nhiều nhiều !!
Hiện giờ lớp T1 đang làm trại, cũng tích cực lắm, mỗi người một việc, ai cũng làm, nói chung là cũng zui zui !!!!
Với lại năm nay có Cô SEN chủ nhiệm ==> Thật tuyệt vời

Có thể má của admin sẽ làm rau-câu cho lớp T1 đóa !!! Mấy you mún ăn rau-câu j nà !! Surprised

Forgiven
Friend
Friend

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Sat Mar 01, 2008 5:01 pm

Qua ăn ké đc ko ác ma ? Smile
Xem lý lịch thành viên http://triet-empire.myminicity.com
baybeeh
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Sun Mar 02, 2008 3:00 pm

Uiiiiiiiii, tại sao lại cắm trại chỉ đến 6h tối thôi kìaaaaaaaaa!!!!!! Hik.hik.hik... Sad(
Xem lý lịch thành viên
god_of_sky
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   Sun Mar 02, 2008 8:38 pm

Ko cắm wa đêm chán thấy mù!!!! Suspect
Xem lý lịch thành viên http://godofsky.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !   

Cùng thảo luận kế hoạch làm Trại đi các bạn ơi !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang