12T1 e-MagazineTrang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

THƯ CHO ANH..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: THƯ CHO ANH..........   Thu Feb 14, 2008 4:25 pm

Gửi anh!
Cũng như mọi ngày, sáng nay ngồi viết sổ đầu bài cho lớp. đến mục ngày thứ, theo thói wen em ngó sang chiếc đồng hồ điện tử đeo treen tay. Con số 14-2 hiện ra rõ ràng wá! nhìn đồng hồ mà em thơ thẩn nhớ về anh.
Anh như cơn gió nhẹ thoáng wa cuộc đời em nhưng vô tình làm rối đi mái tóc em....Anh đâu bik. Từ khi gặp anh trái tim em đã ngfân lên những giai điệu hạnh phuác đầu đời.nhưng em rất sợ, sợ anh bik tình cảm của em, liệu anh có chấp nhận em không? thế nên, em đành giấu đi tiếng lòng thổn thức khôn nguôi để được kề cận bên anh, vui vẻ chấp nhận tất cả để ngày ngày được cười đùa và trò chuyện cùng anh.
"nếu anh là chân trời xa xôi, em xin là cánh chim rong ruổi. nếu anh la mặt trời thì trên đường xích đạo. em sẽ muôn đời lam một kiếp hướng dương"
có lẽ giờ đây em sẽ không noi yêu anh nữa ma f có nói thì em cũng chỉ nói la em đã yêu anh thôi.em cười đùa với anh nhưng đâu bik đó la những giọt nước mắt của lòng em. em muốn anh thấy nước mắt em rơi vì em muốn anh thay được những tủi thân của lòng em. em sẽ không lau chúng đi vì em muốn anh hiểu em đã yêu anh đến nhường nào. nhưng em đành phải buông tay anh thôi vì em bik anh muốn nắm lấy một bàn tay khác....Vết thương lòng giờ đã liền da nhung trong tim em vẫn dạt dào một biển yêu thương dành cho anh. Và...Valentine này, một mình ngồi bên cửa sổ, em thương thức vị đắng của những viên sôcôla,nhớ về những kỉ niệm ngọt ngào ve lặng nhìn tấm thiệp valentine ma em đã định tặng anh....Xin gửi lời chúc hạnh phúc đến anh và tam biệt anh-mối tinh đàu của em............. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Wa mùa Valentine này, tôi mún gửi đến các bạn một thông điệp. "hãy lun bik nắm bắt lấy cơ hội, đưng đợi nó đi xa rồi mới tiếc nuối", "khi yêu một ai hãy thử bày tỏ long mình, dù kết war thế nào còn hơn là cứ mãi sống trong mong đợi" Surprised Surprised Surprised
Xem lý lịch thành viên
Itsover
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Fri Feb 15, 2008 4:52 pm

ai chẳng bít điều đó, nhưng mình là con gái thì fải làm sao đây? lỡ như có thất bại, chẳng những fải chịu "tai tiếng" mà còn mất đi một người bạn nữa. chẳng dám nhìn mặt nhau nữa đâu. khi đó thì còn bùn hơn là thất tình Neutral
Xem lý lịch thành viên
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Fri Feb 15, 2008 5:36 pm

Cái đó thì đúng là ai cũng biết nhưng có thể làm đc như Itsover nói thì hơi khó àh nha, như Gau_Con là con trai khi muốn từ chối ai đó rất rất là khó, từ chối xong gặp lại còn khó hơn gấp trâm lần, lúc đó cũng biết làm thể nào cư xử cho đúng cách đúng phép lịch sự của người con trai @. Con gái Gau_Con nghĩ cũng thế thui nhưng có điều con gái mặc cảm nhìu hơn và cũng yếu đuối hơn con trai. Khi bạn muốn nói lời yêu với một người thì thì trước tiên bạn phải xem bạn có đủ tự tin khi bị từ chối không và khi bị từ chối bạn có thể làm bạn với người đó được nữa không, nếu được thì bạn hãy can đảm nói ra lol!

Được sửa bởi ngày Sun Feb 17, 2008 3:51 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
kind_devil
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Fri Feb 15, 2008 9:11 pm

A Gau_con hay thiệt á! E bầu a cùng làm mod cho mục tâm sự! cheers
E chưa dám thổ lộ j ai bao h, dù chỉ là tình-cảm-kon-nít, thik nhau chút chút thui cũng đâu dám cho ai bít. E đã từng đơn phương 1 lần, và vì ko đủ tự tin để đón-nhận-thất-bại nên chưa dám nói cho người ta bít. E bít rõ người ta đâu có để ý tới e Crying or Very sad , người ta thik người khác, từ lâu rồi. Sau mọi cố gắng, e đã có thể bình thường j người ta, là bạn bè. Bi h e zui zẻ lúm, ráng hok dính zô mấy chiện tình củm. Rắc rối lém!!
Xem lý lịch thành viên
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Sun Feb 17, 2008 9:36 am

@kind: a có hay gì đâu rendeer , tại thấy giống tâm trạng của mình thôi nên nói theo cảm xúc í mà bounce . Nếu e không dám thổ lộ với ai khi mình thix người ta thì a cũng có thể hỉu đc, có lẽ em cảm thấy người ta thì tốt còn e thì có gì đó không xứng đáng với người ta chẳng hạn như mình không đc đẹp, không học = người ta phải hem ? Sad, nếu a là con trai thì nếu a đã thix một người thì dù người đó có hơi không dễ thương như một số người khác thì đối với a người đó vẫn chiếm vị trí độc nhất I love you . Vì thế a nghĩ nếu e đã thix một người và người đó theo em nghĩ là không thể thiếu trong đời e thì hãy thữ nói ra biết đâu em sẽ thì thấy ddc một nữa của đời mình thật thì sao afro . HÃY CAN ĐẢM NÓI RA VÀ BIẾT TỰ MÌNH ĐỐI MẶT DÙ CHUYỆN CÓ KHÔNG NHƯ TA MONG MUỐN sunny
Xem lý lịch thành viên
kind_devil
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Sun Feb 17, 2008 11:05 am

Ko phải e thấy minh ko xứng đáng j người ta.E thấy mình đặt nhìu tình cảm vào một người, trong khi đó người ta lại chẳng ngó ngàng j tới mình. Mình lo lắng cho người ta, hết lòng vì người ta làm chi trong khi người ta hết lòng lo lắng cho 1 người khác và koi những lời khuyên, lời nhắc nhở of mình là phiền phức? Người ta nói tình iu là mù quáng. Có người làm mọi điều cho người mình iu, chỉ cần người đó zui. Kể cả khi người ta ghét cay ghét đắng mình! E thấy đúng là điên! Người ta iu bằng tim nhìu hơn bằng kái đầu! Còn e, thik người ta mà kái đầu vẫn còn tỉnh táo wá nên...
Xem lý lịch thành viên
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Sun Feb 17, 2008 3:52 pm

Hok bít nói sao nhưng a nghĩ nếu khi em thix một người mà kái đầu vẫn tỉnh táo như thế thì hơi kì kì và anh có thể tại ketes luận là tình cảm em dành cho người ta vẫn chưa thật sâu sắc cat , nếu em thix một người mà khi gặp người ấy em bối rối chẳng biết nói gì cho đúng làm gì cho phải thì mới gọi là thix (giai đoạn chuẩn bị chuyển sang yêu I love you ) , và em cũng có thể biết người ta có thix hãy có tình cảm với mình hay không = cách xem cách người ta đối xửu với mình như quan tâm trên mức cần thiết hoặc gì gì đó Shocked
Xem lý lịch thành viên
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Mon Feb 18, 2008 8:43 pm

Chà chà, coai bộ gấu con rành chuyện tình củm quá à nha, chắc bibi nhường chức mod này cho gấu con rùi Smile mấy cái gấu con tư vấn cho kind có trùng với tâm trạng của gấu con hem dzị ta Question
Xem lý lịch thành viên http://vananh.camauchess.com
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Tue Feb 19, 2008 12:16 pm

No a cũng không bít có giống không, nhưng lúc đọc thấy nhói nhói thế là nói theo cảm nghĩ của mình mà thôi hi vọng nó sẽ giúp ích cho ai đó rendeer
Xem lý lịch thành viên
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Tue Feb 19, 2008 1:02 pm

gaucon ơi, nhói nhói j thế, mà nè mai mốt trước khi vào cái mục tình củm ướt át nì thì gaucon uống thuốc trợ "bao tử" trước nhé, coi chừng nhói nhói nữa đó Laughing

Xem lý lịch thành viên http://neovuong.tk
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Wed Feb 20, 2008 2:17 pm

@admin: admin pig hok lẽ nói như thế mà hok bít nhói nhói cái gì sao mà kêu uống thuốc trợ bao tử huh? Evil or Very Mad
@bibi: cóa gì anh em mình cùng làm cho vui hehehe Basketball
Xem lý lịch thành viên
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   Wed Feb 20, 2008 8:10 pm

ủa? gấu con ui, bibi đâu có thấy nhói j đâu, ko cần uống thuốc với gấu con? vì bibi là bác sĩ mòa Very Happy
Xem lý lịch thành viên http://vananh.camauchess.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ CHO ANH..........   

THƯ CHO ANH..........
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang